Tsallake zuwa content
Mawaƙa da waƙoƙi: maganganun kiɗa don tunani

Kalmomin kiɗa 66 don yin tunani akai

An sabunta ta ƙarshe ranar 7 ga Satumba, 2022 ta Roger Kaufman

Mafi kyawun maganganun kiɗa na kowane lokaci

66 musika jimlolin yin tunani akai – Waƙa harshe ne da kowa ke fahimta.

Harshe ne na duniya wanda ya haɗa mu duka.

Ƙarfin kiɗa yana da ban mamaki.

Ta iya ba mu dariya, ta sa mu kuka, ta sa mu rawa ta sa mu... Ka yi tunani kawo.

Eminem ɗan wasan rapper ɗan Amurka ne, furodusa kuma ɗan wasan kwaikwayo.

Ya kasance wanda ya lashe Grammy sau biyu kuma ya sayar da kundi sama da miliyan 172 da kuma singular dijital miliyan 42 a duk duniya.

Eminem ya sami nasara da yawa a cikin aikinsa.

Ya kan yi magana a cikin wakokinsa game da matsalolin kansa da abubuwan da ya faru.

Eminem ya taɓa cewa a wata hira:

"Idan babu wasan kwaikwayo da rashin hankali a rayuwata, duk wakokina za su yi kyau sosai ko m ko wani abu." - Eminem

26 waƙoƙin kiɗa don tunani | bidiyon talla

source: Mafi kyawun Kalamai da Kalamai

Mai kunna YouTube

Zaɓin mafi kyawun maganganun kiɗan

"Ba shakka kiɗan shine matsakanci tsakanin ruhaniya da kuma rayuwa ta sha'awa." - Ludwig van Beethoven

“Kiɗa ita ce wuri na. Zan iya rarrafe cikin sarari tsakanin bayanan kula da baya don in ware kaina." - Maya Angelou

Violin yana kan madannai na piano. Quote: "Ba shakka kiɗa ne matsakanci tsakanin ruhaniya da kuma rai na sha'awa." - Ludwig van Beethoven
Kalaman kiɗa don tunani | hikimar kiɗan rayuwa

“Wakoki su ne harshen hankali. Ka bude wannan sirrin rayuwa, Ka kawo zaman lafiya, ka kawar da fitina.” - Khalil Gibran

"Ban taba fahimtar mashaya kida a rayuwata ba, amma na ji." - Igor Stravinsky

"Kiɗa harshe ne wanda kawai zuciya ke fahimta, amma rai ba zai taɓa daidaitawa ba." - Arnold Bennett

"Babu wani abu a duniya da yake kusan kama da addu'a kamar waƙa." - William Shakespeare

“An haife ni da kiɗa a cikina. Waƙoƙi ɗaya ne kawai daga cikin abubuwan da nake buƙata. Kamar hakarkarina, kodan, hanta, zuciyata. kamar jinina An riga an yi matsi a cikina lokacin da na nuna a kan mataki. Ya zama larura a gare ni, kamar abinci ko Ruwa." - Ray Charles

Furen Violet da ruwan sama ya rufe. Quote: Mafi kyawun maganganun kiɗa na kowane lokaci
Kalaman kiɗa don tunani | Karin Magana rai

"Kida shine addinina." - Jimi Hendrix

“Babban al’amari ne na zama mawaki; ba za ku tsaya ba sai ranar da kuka mutu, kuna iya ingantawa. Don haka abu ne mai ban mamaki a yi. - Marcus Miller

"Bayan shiru, abin da ke kusa da raba abin da ba a iya magana ba shine kiɗa." - Aldous Huxley

Me yasa maganganun kiɗa suka shahara sosai?

Kiɗa wani sashe ne na rayuwarmu kuma yana rinjayar mu ta hanyoyi da yawa.

Kiɗa na iya inganta yanayin mu, taimaka mana koyo, har ma ta taimaka mana wajen warkarwa.

Mutane da yawa suna raba maganganun kiɗan da suka fi so tare da abokai da kuma kan kafofin watsa labarun don ƙarfafa wasu ko samun takamaiman saƙo.

William Shakespeare tambarin gidan waya. Quote: "Babu wani abu a duniya da yake kusan kama da addu'a kamar waƙa." - William Shakespeare
Kalaman kiɗa don tunani | rayuwa kamar maganar waka ce

Mafi kyawun maganganun kiɗa

“Ma’anara ita ce, wakoki suna cikin iska, wakoki duk suna cikinmu; duniya ta ƙunshi su, kuma kuna ɗaukar abin da kuke buƙata kawai. - Edward Elgar

"Ba tare da kiɗa ba, rayuwa tafiya ce tare da hamada." -Batta Conroy

"Rayuwa ba za ta iya zama mara kyau ba lokacin da za ku iya siyan duk sonatas na Beethoven akan dala goma kuma ku kula da su har tsawon shekaru goma." - William F. Buckley, Jr.

"Kyakkyawan ra'ayi game da waƙoƙi, lokacin da ya same ku da gaske ba ku jin zafi." - Bob Marley

Desert and Quote: "Ba tare da kiɗa ba, rayuwa tafiya ce tare da hamada." -Batta Conroy
Kalaman kiɗa don tunani | kalaman kida na ban dariya

“Wakokin suna rayuwata da sha'awata." - EdwynCollins

"Waƙoƙi shine gilashin giya wanda ya cika ƙoƙon shiru." - Robert Fripp

“Wakoki sune rayuwata, karfina, wannan nawa ne Liebe. " - Carrie Underwood

"Kamar rayuwa ta ci gaba ba tare da yunƙuri ba lokacin da nake cike da kiɗa." - George Eliot

“Wakoki sune rayuwata kuma rayuwata ma kida ce. Duk wanda bai gane haka ba, bai cancanci Allah ba”. - Wolfgang Amadeus Mozart

“Wakoki sune rayuwata. Ba su rabu da duk abin da nake yi. - Farashin Walton

"Duniya na iya jin kida a cikin rai." – Laozi

Garin tare da fadin: "Wakoki sune rayuwata kuma rayuwata ma kida ce, duk wanda bai gane haka ba bai cancanci Allah ba." - Wolfgang Amadeus Mozart
Kalaman kiɗa don tunani akai

"Waƙoƙi shine hasken wata a maraice mai ban tsoro." - Jean Paul

“Wakoki sune rayuwata. Abubuwan da mutane ba sa burge ni ta kowace hanya - zuwa mashaya, ci gaba, zuwa abubuwan da suka faru. Menene jahannama mutane suke yi? Siyayya? Golf? Yi balaguron balaguro? Hakan bai min sha'awa ba. A gare ni aikina ne a matsayin mawaki don zama mai karɓa mai kyau. Kida da yawa suna zuwa ta wurina.” - John Frusciant

"Rayuwa kamar waƙa ce mai ban sha'awa, waƙoƙin kawai sun lalace." - Hans Christian Andersen

"Ina da kyakkyawar rayuwa tare da manyan abokai kuma ina fatan haduwa da kowa kuma Tag don tashi. Kowace rana tafiya ce, amma kowace rana rana ce. Ba na son yin gajeren hutu domin kiɗa shine rayuwata kuma ko da na yi bankwana da waƙoƙin ya zo daidai da mutuwa don haka gudun hijira yana da mutuwa a gare ni bakin teku na mako guda shine tunanina na wuta. Tabbas hakan zai kashe ni." - John Zoron

Kalaman music game da soyayya | da son kiɗa

"Kiɗa ita ce harshen duniya na ɗan adam." - Henry Wadsworth Longfellow

Toshe kankara yana yawo a cikin teku. Quote: "Kiɗa nuni ne na motsin rai. Harshe ne na duniya." - Yarima
Kalaman kiɗa don tunani | shahara quotes Music

"Idan kiɗa shine abincin soyayya, ci gaba da wasa." - William Shakespeare

“Idan kida ita ce abincin soyayya, ku yi amfani da ita, ku ba ni fiye da kima; yawan cin abinci, yunwa na iya yin rashin lafiya har ta mutu.” - William Shakespeare

"Inda kalmomi suka kasa, kiɗa yana magana." - Hans Christian Andersen

"Kida shine maganin karayar zuciya." - Binciken Leigh

"Idan waƙoƙin abinci ne na soyayya, ku ci gaba da wasa." - William Shakespeare

"Kiɗa yana da iko, wannan canza rayuwar mutane." - Frank Sinatra

"Bansan dalilin da yasa na haukace da waka ba...amma nine." - Elvis Presley

Elvis rawa. Quote: "Ban san dalilin da yasa nake sha'awar kiɗa ba ... amma ni." -Elvis Presley
Kalaman kiɗa don tunani | kiɗan kalaman soyayya

"Kida ita ce rayuwata. ita ce wacce nake Haka nake bayyana kaina." - Michael Jackson

“Na gane cewa waƙoƙin raina ne. Karfi na ne. Wannan ita ce soyayyata." - Carrie Underwood

"Abin da ya fi dacewa game da kiɗa shine cewa ina jin kamar ina cikin wani abu mafi girma fiye da kaina." - Bono

“Kiɗa nuni ne na motsin rai. Harshen duniya ne." - sarki

"Wakoki sune rayuwata, lokacin da ba ni da waƙa ko kuma lokacin da ba zan iya yin waƙa ba sai na mutu, ni ba kome ba ne kwata-kwata... saboda waƙa ita ce komai." – Ayumi Hamasaki

Waɗannan kaɗan ne daga cikin da yawa quotes game da Waƙar da aka faɗa tsawon shekaru.

Kiɗa abu ne mai ƙarfi.

Zai iya sa mu farin ciki, baƙin ciki, farin ciki ko wani motsin rai.

Kuma idan ana maganar soyayya ana rubuta wakoki da yawa.

Kalaman Kida Game da Abota | Kalaman kiɗa don tunani akai

Kalaman kiɗa game da abota
Kalaman kiɗa don tunani akai

A cikin wannan sashe na raba kiɗa Magana game da abota.

Abota abu ne mai muhimmanci a rayuwarmu.

Suna ba mu ƙarfi, ƙauna da goyon baya.

Abokai su ne dangin da muka zaɓa wa kanmu.

Idan kuna bayan kiɗa quotes game da Shin kuna neman abokantaka da kuke son aika wa abokan ku, sannan kun zo wurin da ya dace.

"Zan yi sa'a na." - The Beatles

"Idan ina da guitar, zan buga shi duka yini." - Jimi Hendrix

"Lokacin da kuka sami duk abin da kuke nema, ina fata rayuwarku ta mayar da ku zuwa ga gidana." - by Stay Kyawawan

"Muna wasa bebe amma mun fahimci ainihin abin da muke yi." - ta New Romantics

Kalaman kiɗa game da abota 1
Kalaman kiɗa don tunani akai

"Kamar kanwata ce a gareni." - The Beatles

"Muna da yawa don yin rawa don a soke mu daga ƙafafu." - ta New Romantics

"Ba sai ka yi hauka ba don ka zauna kai kadai, amma gara ka kasance cikin hayyacinka." – Tom Jira

"Abinda yafi dacewa dani shine bana tsoron mutuwa." - Kurt Cobain

“Ban san abin da nake nufi ba babban aboki da zai yi." - Elton John

"Mun sha wahala sosai tare." - Pink Floyd

"Babban abokina shine wanda yasan komai game dani." - Taylor Swift

Tufafin da ke rataye a farfajiyar gidan katafari. ambato. "Mun sha wahala sosai tare." - Pink Floyd
Kalaman kiɗa don tunani akai

“Kuma ku zama abokai na kusa da wuri. yi kanku game da sauran Mata masu ban dariya waɗanda suke tunanin suna da kyau sosai." – daga goma sha biyar

"Na san waƙoƙin da kuka fi so kuma kuna ba ni labarin mafarkin ku." - Daga Kai Tare Da Ni

"Kuma ina tunanin lokacin rani, duk lokuta masu ban mamaki." - daga Baya zuwa Disamba

"Gaskiya za ku zama wani, tambayi kowa." - by Stay Kyawawan

"Da alama dare ne mafi kyau don yin ado kamar hipsters da yin wasa ga tsoffin masoyanmu ma." - daga 22

"Nima na fad'i wani abu da gaske, na sa ka gudu ka b'oye?" - daga Dindindin da Koyaushe

"Ba abin sha'awa bane lokacin da kuke dogaro da komai?" - by Innocent

Kalaman kiɗa game da nasara

Kalaman kiɗa game da nasara
Kalaman kiɗa don tunani akai

“Kiɗa shine ganowa mafi girma fiye da duka hikima da kuma akida”. - Ludwig van Beethoven

“Wakoki har abada ne; Kiɗa yana buƙatar haɓaka da haɓaka tare da ku, yana biye da ku har sai kun mutu." - Paul Saminu

“Rayuwa kamar waka ce; dole ne a haɗa shi ta hanyar kunne, ji, da kuma amsawa, ba ta hanyar jagororin ba. " - Samuel Butler

“Ina ganin bai kamata in sami wasu buƙatun lokaci ba lokacin da zan iya samun waƙoƙi da yawa koyaushe. Da alama yana kawo kuzari ga gaɓoɓina da kuma ra'ayoyi a cikin zuciyata. Rayuwa kamar ba ta da wahala lokacin da nake cike da waƙoƙi." - George Eliot

“Na fara koyon piano tun ina ɗan shekara 4. Duk iyayena sun kasance masu fasaha. Don haka na ɗauki darussan piano. Ba na son darussan sosai amma waƙar ta burge ni sosai, rera waƙa ta yi mini daɗi sosai kuma yin piano ya yi mini kyau sosai. - Billy Joel

"Kida ita ce rayuwata. Ina son yin shi, don haka kawai ina yin shi koyaushe. Kuma ina so in ba wa mutane nuni tare da rawa. Ba na son in kwanta kawai in yi komai, ka tabbata a lokacin ne na fara rawa." -Austin Mahone

Kalaman kiɗa game da kwafin nasara
Kalaman kiɗa don tunani |

“Idan ban kasance masanin kimiyyar lissafi ba, da tabbas zan zama mawaki. Yawancin lokaci ina yin imani da kiɗa. Ina rayuwa ta tunani cikin waka. Ina ganin rayuwata ta fuskar wakoki." - Ba a sani ba

“Rayuwa, ya gane, ta kasance kamar sawu. A farkon akwai wani asiri, a ƙarshe akwai tabbaci, amma yana tsayawa a tsakiyar inda duk motsin rai ya tsaya don yin komai. - Nicholas yana ƙarfafawa

"Kida ita ce rayuwata. Aiki na ƙarshe da na yi shi ne mai koyan bulo. Kuma na ji daɗin wannan aikin saboda yana da kyau a gare ni. Gina musu bango, gefe ɗaya na ginin ya ji daɗi sosai a gare ni. - Mark Wahlberg

Ƙarshe maganganun kiɗa don tunani akai

Music Kalamai sun shahara, domin suna taimaka mana mu faɗi ra’ayinmu da yadda muke ji.

Don haka idan kuna neman hanyar bayyana ra'ayoyin ku da yadda kuke ji, to yakamata ku ɗauki lokaci don bincika wasu daga cikin mafi kyawun maganganun kiɗa don karantawa.

Hoto mai sauri: Hey, Ina so in san ra'ayin ku, bar sharhi kuma ku ji daɗin raba post ɗin.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *