Tsallake zuwa content
Mai kauri da wawa - a bayan kulle da kulle

Kauri da wawa ƙarƙashin kulle da maɓalli

An sabunta ta ƙarshe ranar 16 ga Mayu, 2021 ta Roger Kaufman

Ƙarƙashin kulle da maɓallin - lokacin farin ciki da wawa

Yi dala 8 cikin 15, wannan shine kyakkyawan ra'ayin Laurel da Hardy.

Yi nishadi da wannan fim mai ƙirƙira Kauri da wawa garanti. Yayin da kuka ƙi wannan fim ɗin, zai kasance da sauƙi ku bar ku. Yana yiwuwa, kamar yadda ka sani, fina-finan da ke da nasu sihiri saboda abubuwa na iya faruwa a can da za su wadatar da rayuwarka ta hanya mai kyau 🙂

Stan da Ollie za su je gidan yari saboda shan barasa ba bisa ka'ida ba. A can, crook "Tiger" yana shirya tserewa wanda ya kasa. Stan da Ollie sun sami nasarar tserewa, su canza kansu a matsayin bayin Negro, suna aiki a kan gonar auduga kuma suna abokantaka da karnukan kurkuku. Ta hanyar kwatsam - suna taimaka wa mai kula da gidan yarin lokacin da motar ta lalace - an gane su kuma an sake kulle su. Lokacin da fursunonin suka yi tawaye, an ba su bindigar mashin, da ba da son rai suka kashe tawayen. Za a yafe muku.

Kauri da wawa ƙarƙashin kulle da maɓalli

Lock and Key wani fim ne na barkwanci na Amurka na 1931 wanda ɗan wasan barkwanci Laurel & Hardy ya jagoranta.

Ta hanyar wata matsala, Stan da Ollie an kama su suna tabarbarewar barasa a lokacin Hani kuma an daure su.

Duk da haka, sun yi nasarar tserewa har zuwa lokacin da suka buya a wata gonar auduga. Sun sanya zoma a matsayin kamanni don sanya su zama kamar ’yan Afirka Ba’amurke da ke aiki a wurin.

Duk da haka, kyawawan dabi'arsu ga mai kula da gidan yarin, wanda ya faru yana tuki a can kuma ya sami raunin mota a daidai wannan wuri, ya sake dawowa.

Sakamakon haƙoran haƙori, Stan yana yin wani bakon amo bayan kowace jimla, wanda ya busa su biyu kuma ya kai ga kamawa.

Anan, Stan da Ollie suna son tafiya yajin cin abinci, amma bayan mai gadi ya ba da labari game da naman naman turkey mai ɗanɗano da gajeriyar biredi, sun yanke shawarar ba za su yi ba.

Abin takaici ya fi girma domin a maimakon abinci mai daɗi akwai miya da burodi kawai. A halin da ake ciki, sauran masu laifin sun shirya wani shiri: an yi safarar makamai a hannunsu kuma ya kamata a ba da damar tserewa.

Duk da haka, Stan da Ollie sun sami nasarar dakatar da wannan makircin kuma suka mayar da duk wadanda aka yankewa kurkuku. Don godiya, an sake su daga kurkuku.

Tsatsa
Mai kunna YouTube

Hoto mai sauri: Hey, Ina so in san ra'ayin ku, bar sharhi kuma ku ji daɗin raba post ɗin.

1 tunani akan "Kauri da Wawa Bayan Kulle da Bolt"

  1. Pingback: https://loslassen.li/2016/01/02/dick-und-doof-h...

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *